HomeRoboticsĐộng cơĐộng cơ giảm tốc OH-GA25-370 12V 350RPM – Encoder
Động cơ giảm tốc OH-GA25-370 12V 350RPM – Encoder
Mô tả
Động cơ được OhStem nhập trực tiếp từ các thương hiệu có tên tuổi trong lĩnh vực sản xuất động cơ như Chihai Motor, Aslong… sử dụng vật liệu chất lượng cao, cho sức mạnh và độ bền vượt trội, công suất lên đến 12W, lớn hơn rất nhiều so với các loại giá rẻ thông dụng trên thị trường hiện nay (công suất chỉ khoảng 3-4W).
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 25mm
  • Kích thước chiều dài thay đổi tùy theo các thông số khác nhau
  • Chiều dài trục: 12 mm, phần vát chữ D dài 8mm
  • Đường kính trục: 4mm
  • Loại 12VDC 350RPM:
    • Tỉ số truyền 1:34 (động cơ quay 34 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 200mA
    • Dòng chịu đựng tối đa khi có tải: 2.6A
    • Tốc độ không tải: 350RPM (350 vòng/phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 180RPM (180 vòng/phút)
    • Lực kéo Momen định mức: 5KG.CM
  • Loại 12VDC 590-600RPM:
    • Tỉ số truyền 1:20 (động cơ quay 20 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 200mA
    • Tốc độ không tải: 590RPM (590 vòng/phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 310RPM (310 vòng/phút)
    • Lực kéo Momen định mức: 3KG.CM
  • Loại 12VDC 1280RPM:
    • Tỉ số truyền 1:9.3 (động cơ quay 9.3 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 200mA
Sản phẩm liên quan
  • Động cơ Servo MG90S
    Động cơ Servo MG90S
    75.600 ₫
  • Phụ kiện Rover - Servo Pack
    Phụ kiện Rover - Servo Pack
    Thêm vào giỏ hàng Quick View
    432.000 ₫
  • Mạch xController tại OhStem - Mạch điều khiển robot
    Thêm vào giỏ hàng Quick View
    Bộ điều khiển robot xController
  • Động cơ DC giảm tốc GA12 N20
    Động cơ DC giảm tốc GA12 N20